
Hồ sơ của r3salt
- Thu nhập
- $59 421
- Số mạng giết mỗi vòng
- 0.72
- Bắn trúng đầu
- 44%
- Vòng đấu
- 18 803
- Bản đồ
- 800
- Trận đấu
- 372
Thống kê của r3salt trung bình mỗi vòng đấu
- Hỗ trợ nhanh
- 0.03
- KAST
- 71.69
- Hỗ trợ
- 0.19
- ADR
- 79.91
- Lần chết
- 0.67
- Xếp hạng
- 1.05
Thống kê của r3salt trong 10 trận gần nhất
| Trận đấu | K (HS) | A (F) | Lần chết | KD Diff | KAST | ADR | FK Diff | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 : 0 | Tổng | 14 (6) | 10 (2) | 17 | -3 | 75% | 68.8 | 0 |
| Ancient | 14 (6) | 10 (2) | 17 | -3 | 75 | 68.8 | 0 | |
1 : 0 | Tổng | 14 (8) | 2 (0) | 16 | -2 | 59.1% | 71.2 | 1 |
| Nuke | 14 (8) | 2 (0) | 16 | -2 | 59.1 | 71.2 | 1 | |
0 : 1 | Tổng | 14 (10) | 8 (0) | 9 | 5 | 94.1% | 100.4 | 1 |
| Mirage | 14 (10) | 8 (0) | 9 | 5 | 94.1 | 100.4 | 1 | |
0 : 2 | Tổng | 39 (26) | 11 (2) | 19 | 20 | 85.4% | 113.55 | 5 |
| Nuke | 17 (14) | 3 (0) | 12 | 5 | 83.3 | 97.4 | 4 | |
| Ancient | 22 (12) | 8 (2) | 7 | 15 | 87.5 | 129.7 | 1 | |
2 : 0 | Tổng | 35 (22) | 9 (1) | 19 | 16 | 83.35% | 104.9 | 3 |
| Ancient | 23 (13) | 5 (1) | 6 | 17 | 100 | 131.2 | 2 | |
| Nuke | 12 (9) | 4 (0) | 13 | -1 | 66.7 | 78.6 | 1 | |
1 : 0 | Tổng | 31 (20) | 7 (0) | 38 | -7 | 67.4% | 70 | 1 |
| Mirage | 31 (20) | 7 (0) | 38 | -7 | 67.4 | 70 | 1 | |
1 : 0 | Tổng | 13 (5) | 6 (2) | 14 | -1 | 77.8% | 78.5 | -2 |
| Inferno | 13 (5) | 6 (2) | 14 | -1 | 77.8 | 78.5 | -2 | |
0 : 1 | Tổng | 21 (13) | 5 (1) | 15 | 6 | 58.3% | 88 | 3 |
| Dust2 | 21 (13) | 5 (1) | 15 | 6 | 58.3 | 88 | 3 | |
0 : 1 | Tổng | 17 (11) | 6 (1) | 18 | -1 | 65.2% | 83.6 | -2 |
| Mirage | 17 (11) | 6 (1) | 18 | -1 | 65.2 | 83.6 | -2 | |
1 : 0 | Tổng | 20 (9) | 7 (2) | 10 | 10 | 88.9% | 100.8 | 1 |
| Inferno | 20 (9) | 7 (2) | 10 | 10 | 88.9 | 100.8 | 1 |
Trận đấu
Thứ Tư 28 Tháng 10 2026
Thứ Ba 27 Tháng 10 2026
Thứ Hai 26 Tháng 10 2026
Thứ Bảy 24 Tháng 10 2026
Thứ Sáu 23 Tháng 10 2026
Thứ Năm 22 Tháng 10 2026
Thứ Ba 20 Tháng 10 2026
Giải đấu
| Hiện tại và sắp diễn ra |
|---|
| Chúng tôi không có dữ liệu vào thời điểm này. |
| Kết quả |
|---|
Stake Ranked: Episode 5 2026 - |
CIS LAN Championship: Season 9 2026 - |
PGL: Bucharest Closed Qualifier 2027 - |
1win Private Club: Closed Qualifier season 2 2026 - |
NODWIN Clutch Series: Season 13 2026 - |





















